TIN TỨC VỀ sát hại vợ cũ - sat hai vo cu
sát hại vợ cũ
-
Nghi phạm sát hại vợ cũ treo cổ tự tử trong lán rẫy sau lời nhắn "nguyện chết cùng ngày" trên Facebook
Thi thể nghi phạm liên quan vụ người phụ nữ tử vong với nhiều vết thương tại xã Kim Phú (Quảng Trị) được phát hiện trong tư thế treo cổ tại một lán rẫy cách hiện trường vụ án khoảng 20 phút đi bộ theo đường rừng. Trước đó, người này từng đăng dòng trạng thái trên Facebook với nội dung “nguyện chết cùng ngày” với vợ cũ. -
Nghi phạm viết gì trên Facebook trước khi sát hại vợ cũ ở Quảng Trị?
Trước khi vụ án người phụ nữ tử vong với nhiều vết thương tại xã Kim Phú (tỉnh Quảng Trị) được phát hiện, tài khoản Facebook được cho là của chồng cũ nạn nhân đã đăng tải dòng trạng thái dài với nội dung xin lỗi gia đình, thừa nhận “quá yêu vợ” nên không muốn “vợ là của ai khác”. -
Bình Phước: Người phụ nữ bị chồng cũ sát hại dã man giữa đường
Xảy ra cãi vã giữa đường, Tâm đã dùng dao chém khiến vợ cũ tử vong. Sau khi gây án, Tâm đến công an đầu thú. -
Bắt người đàn ông sát hại vợ cũ
Sau khi sát hại dã man vợ cũ bằng 13 nhát dao, Ngô Văn Tiếp bỏ trốn khỏi hiện trường và bị cơ quan công an bắt giữ sau chưa đầy 48 giờ. -
Sát hại vợ cũ vì mâu thuẫn trong phân chia tài sản
Ngày 8/7, Viện KSND tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đã phê chuẩn Lệnh bắt người bị tạm giữ trong trường hợp khẩn cấp đối với Vũ Xuân Bảo để điều tra về hành vi “Giết người”. -
Đổ thuốc trừ sâu xuống giếng nhà vợ cũ để trả thù
Cho rằng bà M. ly hôn mình để theo người khác, C.S.D. đổ chai thuốc trừ sâu vào giếng sinh hoạt của vợ cũ để trả thù. -
Tin nổi bật kenh 14
-
Người đàn ông ở Bình Dương sát hại vợ cũ vì con không cho hôn
Người đàn ông ở Bình Dương đến thăm con tại nhà vợ cũ, khi hôn con thì bị từ chối do con nói mẹ không cho. Bực tức người chồng dùng dao, kéo đâm chết vợ. -
Uống thuốc diệt cỏ rồi đi sát hại vợ cũ
Ngày 24-12, Cơ quan CSĐT Công an thị xã Thuận An (Bình Dương), cho biết: Nghi can Trần Văn Khanh (25 tuổi, ngụ Cần Thơ) đã tử vong, vì uống thuốc diệt cỏ trước khi sát hại vợ cũ. -
Chồng sát hại vợ cũ rồi dùng súng tự sát ở Cà Mau
Rạng sáng ngày 8/5, sau khi sát hại vợ cũ, Lợi đã cố thủ trong nhà rồi dùng súng tự sát.